Dagskrá 2021


16. nóvember | Tónleikar nemenda á námskeiði með Gittu Mariu Sjöberg | Nýi salur Söngskóla Sigurðar Demetz | 18:00
17. nóvember | Syngjum saman | Kjarvalsstaðir | 12:15 
17. nóvember | Óperudeild SSD með óperusmiðju| Salur Söngskóla Sigurðar Demetz, Ármúla 44
17. nóvember | Tangókvöld Söngskólans í Reykjavík | Von, Efstaleiti 7
19. nóvember | Fidelio - atlaga að óperu | Norðurljós, Hörpu | 20:00 (Frestað)
19. nóvember | Listaháskóli Íslands - Rappresentazione di Anima e Corpo | Breiðholtskirkja | 19:00
20. nóvember | Listaháskóli Íslands - Rappresentazione di Anima e Corpo | Breiðholtskirkja | 19:00


Liðnir viðburðir 

14. október | Ástardrykkurinn | Þjóðleikhúskjallarinn | 21:00
15. október | Ástardrykkurinn | Þjóðleikhúskjallarinn | 21:00
17. október | Andri Björn og Brák | Norðurljós, Harpa | 16:00
20. október | Pabbakomplexar og paranoja | Kjarvalsstaðir | 12:15
20. október | Bárur | Norræna húsið | 16:00
21. október | Bárur | Norræna húsið | Lokuð sýning
21. október | Heiða Hilmar, hafið og Helga EA2 | 20:00
21. október | Ástardrykkurinn | Þjóðleikhúskjallarinn | 21:00
23. október | Ferðalög - Kimi | Breiðholtskirkja | 15:15
23. október | Góðan daginn, frú forseti | Grafarvogskirkja | 20:00
24. október | Ástardrykkurinn | Þjóðleikhúskjallarinn | 18:00
26.-28. október og 4. nóvember | Söngheimsóknir á hjúkrunarheimilin

27. október | Illmenni | Kjarvalsstaðir | 12:15
27. október | Prjónaóperubíó Florence Foster Jenkins | Bíó Paradís
28. október | Ástardrykkurinn | Þjóðleikhúskjallarinn | 20:00
29. október | Líf og dauði | Gamla Bíó | 18:00
29. október | Das süsse Lied verhallt | Salurinn | 20:00 
30. október | Ást í raun | Fríkirkjan í Reykjavík | 16:00
30. október | Music and the Brain | Nýi Salur Söngskóla Sigurðar Demetz | 20:00
31. október | Music and the Brain | Nýi Salur Söngskóla Sigurðar Demetz | 16:00
31. október | Íris Sveinsdóttir - Framhaldsprófstónleikar | Aðventkirkjan | 18:00
1. nóvember | Music and the Brain | Nýi Salur Söngskóla Sigurðar Demetz | 20:00
5. nóvember | Og hvað svo? Málþing um listina og loftslagsmálin | Harpa | 16:00
6. nóvember | Ljóð fyrir loftslagið | Norðurljós, Harpa | 14:00
7. nóvember | The Little Match Girl Passion | Fríkirkjan | 16:00
8. nóvember  | The Little Match Girl Passion | Selfosskirkja | 20:00 (Frestað)
10. nóvember  | The Little Match Girl Passion | Akureyrarkirkja | 20:00 (Frestað)
10. nóvember | Líkamspartar | Kjarvalsstaðir | 12:15
12.-15. nóvember | Námskeið með Gittu-Mariu Sjöberg | 
13. nóvember | Fuglabjargið | Borgarleikhúsið | 13:00 
14. nóvember | Margrét Björk Daðadóttir - Framhaldsprófstónleikar | Langholtskirkja | 16:00
14. nóvember | Þrennir framhaldsprófstónleikar | Aðventkirkjan | 19:30
14. nóvember | Ástardrykkurinn | Þjóðleikhúskjallarinn | 14:00